tổng đài nội bộ, tổng đài điện thoại, linh kiện tổng đài, thi công tổng đài,lắp đặt tổng đài,sữa chữa tổng đài,điện thoại bàn

Tổng đài điện thoại

Cáp đồng trục BT 2003 - Radiall Cáp được thiết kế chuyên dụng cho mục đích đấu nối trong nhà trạm
Giá bán:
0VNĐ
Bảo hành: 0 tháng
Cáp điện thoại 10 đôi, lõi 0,5mm dùng thi công ngoài trời hoặc thi công trong nhà
Giá bán:
21.000VNĐ
Bảo hành: 0 tháng
Cáp điện thoại 20 đôi, lõi 0,5mm, dùng thi công ngoài trời hoặc thi công trong nhà ,sử dụng cho đường truyền điện thoại, đường truyền internet cáp đồng ADSL
Giá bán:
27.000VNĐ
Bảo hành: 0 tháng
Cáp điện thoại 30 đôi, lõi 0,5mm dùng thi công ngoài trời hoặc thi công trong nhà
Giá bán:
40.000VNĐ
Bảo hành: 0 tháng
Cáp điện thoại 32 đôi, lõi 0,5mm cáp xoắn đôi chống nhiễu, sử dụng đấu nhảy tín hiệu từ tổng đài ra đến hộp cáp MDF
Giá bán:
42.000VNĐ
Bảo hành: 0 tháng
Cáp điện thoại 50 đôi, lõi 0,5mm dùng thi công ngoài trời hoặc thi công trong nhá, Truyền dẫn rất tốt, độ bền cao, chống cháy. Lõi được làm bằng đồng nguyên chất 99,99%, tiết diện lõi 0.5mm
Giá bán:
61.000VNĐ
Bảo hành: 0 tháng

Cáp điện thoại 2 đôi (2x2), lõi 0,5mm, thi công trong nha, Cáp điện thoại 2 đôi (2x2) dùng chạy trong nhà (1 cuộn 200 mét)

Giá bán:
800.000VNĐ
Bảo hành: 0 tháng
Cáp điện thoại 1 đôi (1x2) 1 cuộn 500 mét dùng thi công ngoài trời, Là loại dây có dầu bảo quản, dùng ngoài trời, có dây gia cường
Giá bán:
1.500.000VNĐ
Bảo hành: 0 tháng
Cáp điện thoại 2 đôi, lõi 0,5mm dùng thi công ngoài trời
Giá bán:
320.000VNĐ
Bảo hành: 0 tháng
Máng cáp Nguyên liệu : thép, Thép sơn tĩnh điện, thép tấm mạ kẽm, thép mạ kẽm nhúng nóng, thép không rỉ (Inox), hợp kim nhôm hoặc composite.
Giá bán:
0VNĐ
Bảo hành: 0 tháng
SC to ST Duplex, SM 9/125  Ceramic Patch Cable 3m
Giá bán:
371.950VNĐ
Bảo hành: 12 tháng
FC to SC Duplex, MM 62.5/125  Ceramic Patch Cable 3m
Giá bán:
395.900VNĐ
Bảo hành: 12 tháng

SC to SC Duplex, MM 50/125  Ceramic Patch Cable 3m

Giá bán:
395.900VNĐ
Bảo hành: 12 tháng
Kích thước : H.320* W.450 * D550
Giá bán:
2.860.000VNĐ
Bảo hành: 12 tháng
* Kích thước : H.500 * W.550* D500
Giá bán:
3.080.000VNĐ
Bảo hành: 12 tháng

* Kích thước : H.500 * W.550* D500

Giá bán:
3.300.000VNĐ
Bảo hành: 12 tháng

Đối tác

  • Grandstream.jpg
  • Gateway.jpg
  • Xorcom.jpg
  • panasonic.jpg
  • callcenter.jpg
  • dinstar.jpg