Tổng đài cloud, tổng đàiảo, tổng đài nội bộ, tổng đài điện thoại, linh kiện tổng đài, thi công tổng đài,lắp đặt tổng đài,sữa chữa tổng đài,điện thoại bàn

Sản phẩm

Cáp điện thoại 20 đôi, lõi 0,5mm, dùng thi công ngoài trời hoặc thi công trong nhà ,sử dụng cho đường truyền điện thoại, đường truyền internet cáp đồng ADSL
Giá bán:
Bảo hành: 0 tháng
Cáp điện thoại 30 đôi, lõi 0,5mm dùng thi công ngoài trời hoặc thi công trong nhà
Giá bán:
Bảo hành: 0 tháng
Cáp điện thoại 32 đôi, lõi 0,5mm cáp xoắn đôi chống nhiễu, sử dụng đấu nhảy tín hiệu từ tổng đài ra đến hộp cáp MDF
Giá bán:
Bảo hành: 0 tháng
Cáp điện thoại 50 đôi, lõi 0,5mm dùng thi công ngoài trời hoặc thi công trong nhá, Truyền dẫn rất tốt, độ bền cao, chống cháy. Lõi được làm bằng đồng nguyên chất 99,99%, tiết diện lõi 0.5mm
Giá bán:
Bảo hành: 0 tháng

Cáp điện thoại 2 đôi (2x2), lõi 0,5mm, thi công trong nha, Cáp điện thoại 2 đôi (2x2) dùng chạy trong nhà (1 cuộn 200 mét)

Giá bán:
Bảo hành: 0 tháng
Cáp điện thoại 1 đôi (1x2) 1 cuộn 500 mét dùng thi công ngoài trời, Là loại dây có dầu bảo quản, dùng ngoài trời, có dây gia cường
Giá bán:
Bảo hành: 0 tháng
Cáp điện thoại 2 đôi, lõi 0,5mm dùng thi công ngoài trời
Giá bán:
Bảo hành: 0 tháng
Máng cáp Nguyên liệu : thép, Thép sơn tĩnh điện, thép tấm mạ kẽm, thép mạ kẽm nhúng nóng, thép không rỉ (Inox), hợp kim nhôm hoặc composite.
Giá bán:
Bảo hành: 0 tháng
SC to ST Duplex, SM 9/125  Ceramic Patch Cable 3m
Giá bán:
Bảo hành: 12 tháng
FC to SC Duplex, MM 62.5/125  Ceramic Patch Cable 3m
Giá bán:
Bảo hành: 12 tháng

SC to SC Duplex, MM 50/125  Ceramic Patch Cable 3m

Giá bán:
Bảo hành: 12 tháng
Kích thước : H.320* W.450 * D550
Giá bán:
Bảo hành: 12 tháng
* Kích thước : H.500 * W.550* D500
Giá bán:
Bảo hành: 12 tháng

* Kích thước : H.500 * W.550* D500

Giá bán:
Bảo hành: 12 tháng
Kích thước : H.830 * W.600 * D600
Giá bán:
Bảo hành: 12 tháng
* Kích thước : H.830 * W.600 * D600
Giá bán:
Bảo hành: 12 tháng
Tủ Rack DCR-20UD600 với Kích thước : H.1050 * W.600 * D.800, Thép tấm dày từ 1.5mm - 2.0mm được xử lý bề mặt và sơn tĩnh điện
Giá bán:
Bảo hành: 12 tháng
Kích thước : H.1050 * W.600 * D.1000
Giá bán:
Bảo hành: 12 tháng
Kích thước : H.1420 * W.610 * D.600
Giá bán:
Bảo hành: 12 tháng
Kích thước : H.1420 * W.610 * D.800
Giá bán:
Bảo hành: 12 tháng
Kích thước : H.1420* W.610 * D.1000
Giá bán:
Bảo hành: 12 tháng
Tủ rack DCR-36UD600 Kích thước : H.1830 * W.610 * D.600
Giá bán:
Bảo hành: 12 tháng
Ghi âm 4-8 kênh (4-8 lines trung kế hoặc thuê bao Analog)
Giá bán:
Bảo hành: 0 tháng
Tansonic 2 line có voicemail, ghi âm đồng thời 2 cuộc gọi
Giá bán:
Bảo hành: 15 tháng
Tansonic 4 line có voicemail, ghi âm đồng thời 4 cuộc gọi, tự động ghi âm, hiển thị số gọi đến trên nhiều máy tính, kết nối với phần mềm vtiger (CRM), phát thông báo tự động khi không có người trả lời
Giá bán:
Bảo hành: 15 tháng
Tansonic 16 line có voicemail, ghi âm đồng thời 16 cuộc gọi, tự động ghi âm, hiển thị số gọi đến trên nhiều máy tính, kết nối với phần mềm vtiger (CRM), phát thông báo tự động khi không có người trả lời
Giá bán:
Bảo hành: 15 tháng
ghi âm trực tiếp các cuộc gọi đến và đi, thời gian ghi âm lên tới 2.000 giờ, nghe trực tiếp file ghi âm, tìm kiếm file ghi âm đơn giản, trả lời tự động và cho phép để lại lời nhắn.
Giá bán:
Bảo hành: 15 tháng
ghi âm trực tiếp các cuộc gọi đến và đi, thời gian ghi âm lên tới 140 giờ, nghe trực tiếp file ghi âm, tìm kiếm file ghi âm đơn giản
Giá bán:
Bảo hành: 15 tháng
Ghi âm đồng thời 256 line điện thoại, Thời gian ghi âm lên tới 286,720 giờ. 8 khe cắm PCI thường.
Giá bán:
Bảo hành: 15 tháng
Hệ thống máy chủ ghi âm 32 line điện thoại đồng thời, cho phép ghi âm lên đến 20.000 giờ, tích hợp sẵn phần mềm quản trị khách hàng
Giá bán:
Bảo hành: 15 tháng